COVID-19 ya canza adadi mai yawa game da yadda muke rayuwarmu, kuma da yawa daga cikin waɗannan canje-canjen na iya kasancewa a wurin da zarar kullewar ta ƙare.Wurare da abubuwan da suka faru kamfanoni yanzu suna tsara matakan tsaro na muhalli don sake buɗewa.Don yin la'akari da wannan, kamfanin tallace-tallace na Leeds JLife Ltd ya ƙaddamar da sabon nuni na dijital tare da samar da tsabtace hannu ta atomatik don otal da kasuwar taron taron kamfanoni.
Hanyoyin masu amfani da halayen sun riga sun canza tun bayan barkewar cutar coronavirus, tare da ƙarin wayar da kan jama'a game da ingantaccen tsabtace hannu.A haƙiƙa, yana iya ma zama buƙatu na doka don wuraren buɗe ido ga jama'a da abubuwan da suka faru don samun maganin tsabtace hannu a wurin.
Naúrar wata sabuwar dama ce don ƙirƙirar hanyoyin shiga daga tallace-tallace yayin ba da sabis mai mahimmanci ga abokan ciniki.Ƙungiyar tana da ginanniyar allon dijital mai inci 21.5, don gudanar da tallace-tallace na ciki da/ko na waje yayin samar da yanayi mai aminci ga masu amfani.
Daraktan gudanarwa na JLIfe shine Elliot Landy, kuma mawallafin mujallar masana'antu Hospitality and Events North: Asalin Elliot ya haɗa da ingantaccen rikodin tallan dijital mai nasara."Wannan samfurin zai iya tallafawa wurare da yawa da muke aiki tare da su a cikin waɗannan lokutan ƙalubale tare da ikon ba kawai samar da tsabtace hannu ga baƙi da kuma yin hulɗa tare da su ta hanyar allon dijital, amma don yiwuwar samar da hanyoyin samun kudaden shiga da ake bukata.
"Dole ne mu shirya don sabon al'ada.Kyakkyawan tsaftar hannu muhimmin abu ne don rage yaduwar ƙwayoyin cuta da kiyaye kowa da kowa.Masu amfani za su yi tsammaninsa kuma su karkata zuwa wuraren da suka ɗauki wannan batu da mahimmanci.Kasancewa cikin masana'antar abubuwan da suka faru ta hanyar mujallar mu, Ina iya ganin ƙimar wannan samfur a liyafar wurin da kuma cikin abubuwan da suka faru da kansu.Tare da samfurin talla, za a rufe farashin kayan masarufi da software kuma za a gabatar da ragowar hanyoyin samun kudaden shiga yayin kiyaye muhalli mai aminci.Za mu iya sarrafa dukan tsari don wuraren.
Akwai raka'a don siya, haya ko yuwuwar kyauta azaman ɓangaren talla.Tsaye ko bango, tare da ginanniyar software da wurin gyara sauƙi.Za a iya tuntuɓar wurare don ƙarin cikakkun bayanai.
Da fatan za a cika duk filayen da ake buƙata a cikin wannan fom don samar da mafi kyawun bayani don wurin don tuntuɓar ku tare da ingantaccen magana.Ko kuma a kira ƙungiyar venues.org.uk kai tsaye akan 0203 355 2762.
Lokacin aikawa: Juni-12-2020