Siffofin injin tallan LCD na tsaye

Siffofin injin tallan LCD na tsaye

Fitowar na'urar talla ta LCD a tsaye ta canza hanyar watsawa ta al'ada.Siffar ɗaukar sauti da kiyaye masu amfani da rayayye samun damar talla ya zama sabon salo a cikin kasuwar tallace-tallacen tallace-tallace na kafofin watsa labarai, kuma an yi amfani da shi ta hanyoyi da yawa ta shagunan ikon amfani da sunan kamfani daban-daban.Dalilin da yasa injin tallan LCD na tsaye ya shahara shine yana da fa'idodi da yawa da hanyoyin shimfidawa iri-iri don kunna abun ciki.To mene ne amfanin injin tallan LCD na tsaye?Yadda za a shimfiɗa abun ciki na injin tallan LCD na tsaye?

1. Menene fa'idodin injin tallan LCD na tsaye?

(1) Na'urar talla ta LCD na tsaye tana kunshe tare da kula da nesa da hanyoyin gudanarwa na haɗin kai.Kuna iya samun dama ga injin talla na LCD ta hanyar ƙaddamar da kayan aiki akan mai masaukin girgije, kuma kuna iya sarrafa jiran aiki daga nesa, sake kunnawa, daidaita agogo, ƙara, da sauransu na software na sake kunnawa.

 

(2) Yana da aikin kallon bidiyo akan layi, irin su manyan taro a cikin ɗakin watsa shirye-shiryen kai tsaye, watsa shirye-shiryen watsa labarai na tsakiya, sabbin samfurori a kan shafin yanar gizon, da dai sauransu, wanda yayi daidai da rawar da kwamfuta ke da shi kuma za a iya saki a kan. wani aiki na yau da kullun na wucin gadi.An tsara software na wayar hannu a matsayin tsarin B / S , Bisa ga mai binciken kwamfuta, duk ayyukan yau da kullum na kunna bidiyo za a iya gyara, rarrabawa, da ainihin aiki na tsarin gudanarwa na kunna kayan aikin bidiyo.

 

(3) Ana iya amfani da tsarin fayil ɗin bidiyo da hotuna na nau'ikan fayil daban-daban.Lokacin da aka ɗora fayil ɗin, fayilolin da ba a sanya su ba za a iya ƙaddamar da su gabaɗaya ta atomatik lokacin da Intanet ta katse yayin loda fayil ɗin, kuma ana gyara Intanet.

 

(4) Yana da aikin haɗawa da Intanet, kuma yana iya kunna bayanan da ke cikin fasahar Intanet.

 

(5) Yana iya kammala hulɗar ɗan adam-kwamfuta, yana da aikin taɓa ainihin aiki, kuma yana da aminci da kwanciyar hankali na matakin samar da masana'antu.

Siffofin injin tallan LCD na tsaye

2. Yadda za a shimfiɗa abun ciki don injin tallan LCD na tsaye?

(1) Kula da sauƙin abun ciki.Ikon daidaitawa nuni na injin tallan LCD na tsaye yana da ban mamaki sosai.Yana nuna sarari ga kowa da kowa don ba da cikakken wasa ga ƙirƙira su.Kuna iya saka wasu ciyarwar RSS masu kama da rai ko widget ɗin zafin jiki a cikin wasu tallan bayanan tsaye, amma ku tuna, Kada ku yi yawa, sauƙi yana da kyau.

 

(2) Tabbatar cewa tambarin ku a bayyane yake.An kasu kashi biyu, gaba ɗaya tambarin jikin injin tallan LCD na tsaye da tambarin abun ciki na injin tallan LCD na tsaye.Bugu da ƙari, nuna wasu mahimman abubuwan kamar rahotannin labarai na samfur da ayyukan tallace-tallace hanya ce mai kyau don ɗaukar hankalin masu sauraro.Amma ku tuna, tasirin gani dole ne ya zama mafi ban sha'awa, ta yadda masu amfani za su iya kiyaye wannan bayanin samfurin lokacin siye.

 

(3) Abun ciki na ɗan adam.Haɓakawa abokan ciniki masu yuwuwa ko sanannun abokan ciniki na iya ganin wasu abubuwan da aka ƙera na ɗan adam, kamar masu alaƙa da rayuwarsu ta yau da kullun, to suna iya barin alamar alama mai zurfi.

 

(4) Kula da dogon lokaci da zurfafa tunani.Ko da yake kowa yana iya zama na ƴan daƙiƙa kaɗan, yana da mahimmanci a kawo musu ra'ayi mai dorewa da zurfi.Kuna iya amfani da wasu zato masu ban sha'awa ko haɗa da mahimmancin sanannun alamar ku.Bayani, kowa zai tuna abun ciki na alamar ku da abun ciki na bayanai.


Lokacin aikawa: Nuwamba-15-2021