Yadda za a gyara da tsaftace LED nuni?

Yadda za a gyara da tsaftace LED nuni?

1. Tsabtace
Don nunin allo tare da ƙananan matakan kariya, musamman allon waje, ƙura a cikin yanayi yana shiga cikin na'urar ta ramukan samun iska, wanda zai hanzarta lalacewa da tsagewa ko ma lalata magoya baya da sauran na'urori.Har ila yau, ƙura za ta faɗo a saman na'urorin sarrafawa na ciki na allon nuni, yana rage yawan zafin jiki da aikin rufewa.A cikin yanayin rigar, ƙurar tana ɗaukar danshi a cikin iska kuma yana haifar da ɗan gajeren lokaci;Hakanan zai iya haifar da mildew akan allon PCB da kayan aikin lantarki na dogon lokaci, wanda ke haifar da raguwar ayyukan fasaha na kayan aiki.kuskure ya faru.Sabili da haka, tsaftacewa na nunin nunin LED yana da sauƙi, amma a zahiri yana da matukar muhimmanci ga aikin kulawa.

8
 
2. Azumi
Allon nunin LED kayan aiki ne mai ƙarfi mai ƙarfi.Bayan ya yi aiki na dogon lokaci, saboda maimaita farawa da aiki, haɗin haɗin haɗin ɓangaren wutar lantarki zai zama sako-sako saboda sanyi da zafi, lambar sadarwa ba ta da ƙarfi, kuma an kafa haɗin haɗin gwiwa.A cikin lokuta masu tsanani, zai yi zafi, har ma da kunna kayan filastik kusa da shi.Tashar siginar kuma za ta zama sako-sako saboda canje-canjen yanayin zafi da zafi, kuma zaizayar ruwa zai haifar da rashin mu'amala da gazawar kayan aiki na gaba.Don haka, dole ne a ƙara ƙara masu haɗin nunin LED akai-akai.Lokacin daidaita ma'auni, ƙarfin ya kamata ya kasance daidai kuma ya dace don tabbatar da ƙarfi da tasiri.
 
3. Tsaftace saman nuni
Dubawa da gani da duba nunin LED a cikin jihohi biyu na allo mai haske da baƙar fata.Ciki har da: ko saman allon nuni ya gurɓace, manufar ita ce kawar da tasirin dattin saman akan halayen haske;ko akwai lalacewa da fasa a saman allon nuni;ko layin sadarwa da rarraba kebul na al'ada ne;Sabili da haka, wajibi ne don bincika amincin hatimi akai-akai;don tsarin karfe na waje na waje, duba fenti da tsatsa;saboda gurbacewar fuskar fuskar waje yana da muni musamman, amma kuma Tsaftace fuskar nuni.Tsaftacewa da aka yi niyya yana tabbatar da cewa ana iya kammala tsaftacewar nunin LED ba tare da lalata bututun LED da abin rufe fuska ba.


Lokacin aikawa: Juni-16-2022