Menene ainihinna'urar talla na waje?Ko da kuwa ko siye ne ko zabar, ya kamata mu sami idanu masu haske guda biyu, sanin ainihin ainihin samfurin, kamar tallan waje, muna buƙatar sanin waɗanne mahimman ayyuka, a zahiri, muddin injin tallan waje yana da. babban ma'anar LCD allon, Stable wutar lantarki, waje sanyaya mafita, tsarin zane, da dai sauransu za a iya la'akari a matsayin core, don haka da wadannan a takaice gabatar da wadannan hudu main al'amurran da suka shafi.
Core 1: HD LCD allon
Injin talla na LCD na wajesamfur ne da ake amfani da shi a waje.Abu na farko da za a hadu shine a sami babban haske mai haske na waje, mai hana ruwa da kuma nunin LCD mai ƙura.Hasken asali shine 1500-2000cd/㎡.Zai fi kyau a yi amfani da hasken baya na LED.Rayuwa mai tsawo.
Core 2: Stable wutar lantarki
Lokacin zabar injin tallan LCD mai girma na waje, ban da nuna allon masana'antu na LCD na yau da kullun, ingantaccen wutar lantarki yana da mahimmanci.A halin yanzu akwai kayayyaki da yawa a kasuwa waɗanda ba su da daidaituwa saboda tsarin kasuwa mara kyau.Zaɓi 'yan wasan talla na LCD waɗanda masana'antun yau da kullun ke samarwa na iya ba da garantin sabis na tallace-tallace.Rayuwar rayuwar 'yan wasan talla na LCD na waje na iya kaiwa shekaru 6-10, ko ma ya fi tsayi.
Core 3: Hanyoyin kwantar da hankali na waje
A waje, dole ne mu fuskanci gwaji na yanayi hudu, zafi na rani da kuma tsananin sanyi na hunturu, wanda ya sa bukatun da ake bukata don maganin kwantar da hankali.na'urorin talla na LCD na waje.Don haka, lokacin da muka sayi na'urorin talla na LCD na waje, dole ne mu mai da hankali kan fahimtar talla Ta yaya masana'anta ke magance matsalar ɗumamar zafi.Kuna iya bincika ko ana ƙididdige yawan zafinsa ta hanyar lissafi, na biyu kuma, ko yana da ɓarkewar zafi da kayan gwajin hasken rana.Waɗannan abubuwan suna da babban tasiri akan ingancin samfuran ku.
Core 4: Tsarin Tsarin
Ana buƙatar matakin kariya na waje na na'ura duka don saduwa da IP65, kuma yana da ƙwararrun tashoshi masu rarraba zafi, hanyoyin kulawa masu dacewa, da ingantaccen tsarin sata.Tsarin gabaɗayan injin ɗin yana ɗaukar ƙarfe mai dacewa da muhalli wanda aka yarda da shi a duniya, kuma fesa na waje yana ɗaukar foda mai inganci na waje, kuma ƙarfin sa ya fi shekaru 10.Madaidaicin tsarin garkuwa yana tabbatar da cewa radiation na injin gabaɗaya ya dace da buƙatun ƙa'idodin ƙasashen duniya masu dacewa.
A takaice dai, jigon waɗannan abubuwa guda huɗu siffa ce ta ƴan wasan talla na waje.Muddin an zaɓe su ta wannan hanya, ba za a sami samfuran ƙasa ba.Tabbas, abubuwan da ke sama ba su da ikon faɗi duk halayen 'yan wasan talla na waje.
Lokacin aikawa: Nov-03-2020