Oníbàárà ọ̀wọ́n,
Ilé-iṣẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ SYTON wa yóò ṣe àfihàn láìpẹ́ níbi ìfihàn ISE 2024 ní Barcelona, Spain. Ọlá ńlá ni fún wa láti pè yín láti kópa nínú ìfihàn náà. Èyí jẹ́ ìṣẹ̀lẹ̀ àgbáyé kan tí ó kó àwọn ògbóǹtarìgì ilé-iṣẹ́ ẹ̀rọ ìpolówó jọ láti gbogbo àgbáyé láti ṣe àfihàn àwọn ọjà àti àṣà ìmọ̀ ẹ̀rọ tuntun.
Gẹ́gẹ́ bí alábàáṣiṣẹpọ̀ ọjà ẹ̀rọ ìpolówó rẹ tí a lè gbẹ́kẹ̀lé, a ń retí dídé rẹ gidigidi. Níbi ìfihàn yìí, a ó ṣe àfihàn àwọn ọjà ẹ̀rọ ìpolówó tuntun ti ilé-iṣẹ́ náà, tí wọ́n ní ìmọ̀-ẹ̀rọ tó ti gòkè àgbà àti iṣẹ́ tó dára jùlọ, tí wọ́n sì lè bá àìní àwọn oníbàárà mu. Yálà ẹ̀rọ ìpolówó tó ní ìtumọ̀ gíga, ìmọ́lẹ̀ gíga, tàbí ọ̀nà ìfipamọ́ tó rọrùn tí ó ń mú kí ìsopọ̀ àti ìṣọ̀kan rọrùn, a lè fún ọ ní ojútùú tó tẹ́ ọ lọ́rùn.
Yàtọ̀ sí fífi àwọn ọjà wa hàn, a tún fi pàtàkì sí ìbánisọ̀rọ̀ àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú yín. A ní ẹgbẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ amọ̀ṣẹ́ kan tí ó ní ọ̀pọ̀ ọdún ìrírí ní ilé-iṣẹ́ àti àwọn ọgbọ́n iṣẹ́, èyí tí ó lè fún yín ní gbogbo onírúurú ìrànlọ́wọ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ àti iṣẹ́ lẹ́yìn títà ọjà. Yálà ó jẹ́ yíyan ọjà, fífi sori ẹrọ àti ṣíṣe iṣẹ́, ìdánilẹ́kọ̀ọ́ lílò tàbí ìtọ́jú, a ó ṣe gbogbo ohun tí a lè ṣe láti fún yín ní iṣẹ́ tí ó dára jùlọ.
A mọ̀ pé kíkópa nínú ìfihàn yìí jẹ́ àǹfààní iyebíye fún SYTON. Nítorí náà, a pè yín tọkàntọkàn láti wá sí ìfihàn ISE 2024 kí ẹ sì bá wa jíròrò àwọn àṣà ìdàgbàsókè ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ ìpolówó àti àwọn àǹfààní ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ọjọ́ iwájú. Yálà ẹ ń wá àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀, tàbí ẹ ń fẹ̀ síi ọjà yín tàbí ẹ ń mú kí àwòrán ọjà yín lágbára sí i, a ó ṣe gbogbo ohun tí a lè ṣe láti ṣètìlẹ́yìn fún yín.
Nọ́mbà àpò: 6F220
Àkókò: Oṣù Kínní 30 – Oṣù Kejì 2, 2024
Àdírẹ́sì: Barcelona, Spain
Mo n reti ibewo rẹ!
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-22-2023



